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BODI YA MAPATO ZANIZIBAR
TANGAZO LA MALIPO YA KODI KUANZIA TAREHE 1 AGOSTI, 2022

BODI YA MAPATO ZANZIBAR (ZRB) INAWATANGAIZIA
WALIPAKODIWOTE KUWA, KUANZIA TAREHE 1 AGOSTI, 2022,
MALIPO YOTE YA KODI YANAYOLIPWA KWA BODI YA
MAPATO LANZIBAR, YANAPASWA KUZINGATIA
YAFUATAYO:-

i. KULIPWA KWA KUTUMIA NAMBARI MAALUM ZA MALIPO
(CONTROL NUMBER) KUTOKA ZRB KWA MALIPO YOTE
YA KODI IKIWEMO UHAULISHAJI WA BENKI NA BENKI
(TRANSFER). NAMBARI HIZO MAALUM ZINAPATIKANA
KATIKA OFISI ZA ZRB UNGUJA NA PEMBA.

ii. MLIPAKODI ATAPASWA KUJAZA “PAY IN SLIP” ZA BENKI
NA KUZIWASILISHA ZRB BAADA YA KUFANYA MALIPO.

KWA TANGAZO HILl, WALIPAKODI WOTE WANAJUILISHWA
KUWA, HAKUNA MALIPO YATAKAYOTAMBULIWA BILA YA
KULIPIWA BENKI PAMOJA NA "PAY IN SLIP" ZA BENKI HUSIKA
LILIZOTUMIKA KWA MALIPO HUSIKA.

WALIPAKODI WOTE WANAPASWA KUZINGATIA NA KUFUATA
MAELEKEZO HAYA WAKATI WA KUFANYA MALIPO ILI
KUFANIKISHA UTARATIBU WA MALIPO YA KODI KWA UFANISI.

KATAA RISITI YA MKONO, DAI RISITI YA KIELEKTRONIKI
TULIPE KODI KWA MAENDELEO YA ZANZIBAR
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